

**THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
MINISTRY OF HEALTH.**

Telegrams "REGCOM"
Telephone: 2545608/2545820/2545872
Fax : 2545239/2544386
Email: mtmerurrrh@moh.go.tz



**MEDICAL OFFICER INCHARGE
P.O. BOX 3092,
ARUSHA.**

**MKATABA WA UTOAJI HUDUMA YA UTENGENEZAJI WA MANDHARI
(LANDSCAPING) KATIKA NYUMBA YA MTUMISHI**

NAMBA YA MKATABA: ME/007/MTMERU.RRH/2021-2022/W/6/02

MKATABA UMEFANYIKA LEO TAREHE 20 MWEZI WA 6 MWAKA, 2022

KATI YA

**MGANGA WA HOSPITALI – ARUSHA S.L.P 3092 ARUSHA ambaye ni Mwajiri/
Afisa Masuhuli**

NA

**JULIAN MOSES MAKYAO WA (S.L.P) 12447 - ARUSHA ambaye katika mkataba huu
atajulikana kama 'LOCAL FUNDI', atakayetoa huduma ya utengenezaji wa mandhari
(LANDSCAPING) katika eneo la nyumba ya mtumishi.**

KAZI HII ITAFANYIKA KWA MAKUBALIANO YAFUATAYO:

1. Mkataba huu utakuwa wa kiasi cha shilingi za kitanzania (Tzs) 4,130,000/= (million nne laki moja thelathini elfu tu)
2. Utekelezaji wa kazi utafanyika kwa kuzingatia (Schedule of activity) na maelekezo yote yatakayotolewa na Mhandisi wa ujenzi kwa niaba ya Afisa Masuhuli
3. Kazi ifanyike kwa weledi na ubora unaokubalika.
4. Kazi inatakiwa iwe imekamilika ndani ya siku kumi.
5. Fundi wakati wote awapo eneo la kazi atapaswa kuzingatia sheria za nchi na kanuni za ujenzi ikiwa ni pamoja na kuvaa mavazi na vifaa vya kujikinga na ajali wakati wote anapokuwa katika ujenzi
6. Mwajiri anaweza kusitisha mkataba huu wakati wowote endapo kutakuwa na kukiukwa kwa masharti ya mkataba.
7. Malipo yatafanyika kwa kuzingatia kazi zitakazokaguliwa kulingana na makubaliano ya kazi (schedule of activity) na mhandisi kuhakiki kazi husika. (Valuation of works) na kutoa cheti.
8. Mkataba huu utakuwa wa siku arobaini na tano (45) kuanzia tarehe ya kukabidhiwa eneo la mradi.
9. Makubaliano haya yanakamilika kwa mkataba huu kusainiwa na pande zote mbili.

MKATABA HUU UMESAINIWA NA KUWEKWA MUHURI WA HOSPITALI YA
RUFAA YA MKOA MT MERU ARUSHA, UMETIWA SAINI NA:

MGANGA MFAWIDHI

Jina: ALEX. I. RINVEST

Saini: [Signature]

Tarehe: 20/06/2022



MBELE YA:

Jina: Angela A. Kinuthi

Saini: [Signature]

Chec: HS

KWA UPANDE WA MTOA HUDUMA:

UMETIWA SAINI NA:

Jina: JULIAN M. MAKYAO

Saini: [Signature]

Tarehe: 20/06/2022

Mbele ya: Dalielei Shija (Fundi)

Jina:

Saini: [Signature]

Tarehe: 20/06/2022